Công ty cổ phần Pymepharco - VIỆT NAM

Tatanol

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Acetaminophen 500mg
  • Dạng thuốc: Viên nén
  • Số đăng ký: VD-31334-18

Cefastad 250

  • Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm
  • Thành phần: Cephalexin (dưới dạng Cephalexin monohydrat) 250mg
  • Dạng thuốc: Viên nang cứng
  • Số đăng ký: VD-31329-18

Ursoterol 250mg

  • Thuốc đường tiêu hóa
  • Thành phần: Ursodeoxycholic acid 250mg
  • Dạng thuốc: Viên nén bao phim
  • Số đăng ký: VD-31335-18

Atheren

  • Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn
  • Thành phần: Alimemazin (dưới dạng Alimemazin tartrat) 5mg
  • Dạng thuốc: Viên nén bao phim
  • Số đăng ký: VD-31328-18

Merocam inj.

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Mỗi ống 1,5ml chứa: Meloxicam 15mg
  • Dạng thuốc: Dung dịch tiêm
  • Số đăng ký: VD-31333-18

Histigo 16mg

  • Thuốc hướng tâm thần
  • Thành phần: Betahistin dihydroclorid 16mg
  • Dạng thuốc: Viên nén
  • Số đăng ký: VD-31332-18

Cefastad 500

  • Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm
  • Thành phần: Cephalexin (dưới dạng Cephalexin monohydrat) 500mg
  • Dạng thuốc: Viên nang cứng
  • Số đăng ký: VD-31330-18

Celorstad 250mg

  • Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm
  • Thành phần: Cefaclor (dưới dạng Cefaclor monohydrat) 250mg
  • Dạng thuốc: Viên nang cứng
  • Số đăng ký: VD-31331-18

Aceclofenac PMP

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Aceclofenac 100 mg
  • Dạng thuốc: Hộp 5 vỉ x 10 viên nén bao phim
  • Số đăng ký: VD-14511-11

Acitonal - 5

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Risedronat natri 5mg
  • Dạng thuốc: Hộp 2 vỉ x 7 viên bao phim
  • Số đăng ký: VD-14512-11

Acitonal 35mg

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Risedronate
  • Dạng thuốc: Viên nén bao phim
  • Số đăng ký: VD-1949-06

Acitonal 5mg

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Risedronate
  • Dạng thuốc: Viên bao phim
  • Số đăng ký: VD-1950-06

Actagin

  • Khoáng chất và Vitamin
  • Thành phần: Vitamin A,Vitamin B1,Vitamin B2,Vitamin B5,Vitamin B6,Vitamin B12,Vitamin D,Vitamin PP,Vitamin C,Vitamin E,Folic acid
  • Dạng thuốc: Viên nang mềm
  • Số đăng ký: VNA-1136-03

Actiflex

  • Khoáng chất và Vitamin
  • Thành phần: Acid Ascorbic, Ergocalciferol, Nicotinamid, Riboflavin, Thiamin nitrat, Retinol palmitat
  • Số đăng ký: VD-10638-10

Afulocin

  • Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm
  • Thành phần: Pefloxacin mesilate dihydrate
  • Dạng thuốc: Dung dịch tiêm
  • Số đăng ký: VD-5793-08

Albendazole ABZ 400

  • Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm
  • Thành phần: Albendazole
  • Dạng thuốc: Viên nén bao phim
  • Số đăng ký: VNA-1655-04

Alenbone

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Alendronat natri tương đương với 10 mg Alendronic acid
  • Số đăng ký: VD-11854-10

Alenbone Plus

  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Thành phần: Alendronat natri tương đương với 70 mg Alendronic acid, cholecalciferol 2800UI
  • Dạng thuốc: Hộp 1 vỉ x 4 viên nén
  • Số đăng ký: VD-13970-11

Alfacef 1g

  • Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm
  • Thành phần: Ceftazidim pentahydrat
  • Dạng thuốc: Bột pha tiêm
  • Số đăng ký: VD-5794-08

Alfacef-Ar

  • Thuốc trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn, kháng virus,kháng nấm
  • Thành phần: Ceftazidime 1g dưới dạng ceftazidim pentahydrat
  • Số đăng ký: VD-11855-10